ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิสอบข้อเขียนและสอบสัมภาษณ์ ภาคพิเศษ รอบที่1 |
|
สาขาวิชารัฐศาสตร์การปกครอง 4 ปี
ที่ |
เลขที่นั่งสอบ |
ชื่อ-นามสกุล |
คณะ |
สาขาวิชา |
หมายเหตุ |
1 |
1 |
นายจตุรงค์
สิงห์หฬ |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
2 |
2 |
นายวุฒิไกร
สุมงคล |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
3 |
3 |
นางสาวพิมพา
วรพัฒน์ |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
4 |
4 |
นายนุกูล
บัวอินทร์ |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
5 |
5 |
นายเกียรติพนธ์
นิพวงลา |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
6 |
6 |
นายสุขสันต์
ดำดุลย์ |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
7 |
7 |
นางสาวอุมาพร
ช่วยเงิน |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
8 |
8 |
นางศิริอร
สายคำ |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
9 |
9 |
นางสุคนธร
เฮลบิก |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
10 |
10 |
นางสาวชไมพร
ในอินทร์ |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
11 |
11 |
นายโชคชัย
แก้วพรรณา |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
12 |
12 |
นายนรา ขำสมบัติ |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
13 |
13 |
ส.ต.นัฐพล
ภูพลผัน |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
14 |
14 |
นางสาวจีรดา
ศรีภา |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
15 |
15 |
นายวรุฒ
ต้นนารัตน์ |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
16 |
16 |
นายณัฐวุฒิ
ชาละมาลย์ |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
17 |
17 |
นายศตวรรษ
พลค้อ |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
18 |
18 |
นายอลงกรณ์
ฤทธิ์จันทร์ |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
19 |
19 |
นายยุรนันท์
ศรีบาล |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
20 |
20 |
นายฉัตรชัย
ชัยแก้ว |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
21 |
21 |
นางสาวปัณฑิตา
วงภูเย็น |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
22 |
22 |
นายอนุวัฒน์
คำศรีเรือง |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
23 |
23 |
สิบเอกณัฐวุฒิ
ชมภูศรี |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
24 |
24 |
นางอริสา
พลมาตย์ |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
25 |
25 |
ดาบตำรวจสังคม
ศิริบาล |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
26 |
26 |
นางสาวชนัดดา
ศิริบาล |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
27 |
27 |
นายพงศกรณ์
วันสูงเนิน |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
28 |
28 |
นายพิทักษ์
จงมุม |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
29 |
29 |
นายมนตรี
ศรีบุญเรือง |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
30 |
30 |
นายชาติเพชร
ศรีมุงคุณ |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
31 |
31 |
นายพงศกร
ตุไตลา |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
32 |
32 |
ด.ต.ภิญโญ
ตังสุข |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
33 |
33 |
นายทศพล
ปัญญาแก้ว |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
34 |
34 |
นายสราวุธ
คำพิลัง |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
4 ปี |
35 | -
| นางสาวธนภร กลุ่มจอหอ
| สังคมศาสตร์ | รัฐศาสตร์การปกครอง | 4 ปี | |
สาขาวิชารัฐศาสตร์การปกครอง เทียบโอน
ที่ |
เลขที่นั่งสอบ |
ชื่อ-นามสกุล |
คณะ |
สาขาวิชา |
หมายเหตุ |
1 |
35 |
นางสาวอำภา จันทะแจ่ม |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
เทียบโอน |
2 |
36 |
นางสุนิสา
ศรีชมชื่น |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
เทียบโอน |
3 |
37 |
นางสาวนภัสวรรณ
สุวรรณวงศ์ผา |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
เทียบโอน |
4 |
38 |
นางอุไร ยอดเขื่อง |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
เทียบโอน |
5 |
39 |
นายสาคร
เหล่าดี |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
เทียบโอน |
6 |
40 |
นางสาววราลักษณ์
แสงลา |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
เทียบโอน |
7 |
41 |
นางสายสมร
จันทะวงศ์ |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
เทียบโอน |
8 |
42 |
นางพรศิริ
มรรครัตน์โส |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
เทียบโอน |
9 |
43 |
นายจรูญวิทย์
สากระจาย |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
เทียบโอน |
10 |
44 |
นางสาวสุภาวดี
ปัจฉิม |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
เทียบโอน |
11 |
45 |
นายเชิดศักดิ์
คำมี |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
เทียบโอน |
12 |
46 |
นายทศพร
หาญโสภา |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
เทียบโอน |
13 |
47 |
นายพงษ์ภิทักษ์
เหลืองดี |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
เทียบโอน |
14 |
48 |
นายสุระสิทธิ์
เขียวเวียง |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
เทียบโอน |
15 |
49 |
นางสาวธนกรัชต์ สีอุดม |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
เทียบโอน |
16 |
50 |
นายอเนก โรงชัยภูมิ |
สังคมศาสตร์ |
รัฐศาสตร์การปกครอง |
เทียบโอน |
|
สาขาวิชาสังคมสงเคราะห์ศาสตร์
ที่ |
เลขที่นั่งสอบ |
ชื่อ-นามสกุล |
คณะ |
สาขาวิชา |
หมายเหตุ |
1 |
51 |
นางสาวเอื้อมพร วงศ์ษา |
สังคมศาสตร์ |
สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ |
|
2 |
52 |
นางสาวสกุลรัตน์ ปัสโป |
สังคมศาสตร์ |
สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ |
|
3 |
53 |
นางสาวอรทัย น้อยผาง |
สังคมศาสตร์ |
สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ |
|
4 |
54 |
นางสาวศิรินภารัตน์
ทิณรัตน์ |
สังคมศาสตร์ |
สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ |
|
5 |
55 |
นางทิพวรรณ
กันตังกุล |
สังคมศาสตร์ |
สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ |
|
6 |
56 |
นายสมชาย
ศรีพุทธา |
สังคมศาสตร์ |
สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ |
|
7 |
57 |
นางสาวมัณฑนา
ธิตาปัน |
สังคมศาสตร์ |
สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ |
|
8 |
58 |
นางสาวพิมพฤดา
ปัทถาพงษ์ |
สังคมศาสตร์ |
สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ |
|
9 |
59 |
นางสาวชุติมา
ปะทิยานัง |
สังคมศาสตร์ |
สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ |
|
10 |
60 |
นางสุภาพร
โนนท่อน |
สังคมศาสตร์ |
สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ |
|
11 |
61 |
นางทิชากร
จันทิหล้า |
สังคมศาสตร์ |
สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ |
|
12 |
62 |
นายจตุพล
กองจันทร์ดี |
สังคมศาสตร์ |
สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ |
|
13 |
63 |
นางสาววราภรณ์
กาพย์แก้ว |
สังคมศาสตร์ |
สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ |
|
14 |
64 |
นางสาววิชุดา
ประภาศรี |
สังคมศาสตร์ |
สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ |
|
15 |
65 |
นางสาวดาวัลย์
สอนถึง |
สังคมศาสตร์ |
สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ |
|
16 |
66 |
นายวสุนิน
แก้วไสย์ |
สังคมศาสตร์ |
สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ |
|
17 |
67 |
นายทองสุข
บุบผามาตย์ |
สังคมศาสตร์ |
สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ |
|
18 |
68 |
นางภัทรภร
ทิพอาจ |
สังคมศาสตร์ |
สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ |
|
19 |
69 |
นางสาวชีวานันท์
บุญเติม |
สังคมศาสตร์ |
สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ |
|
|
สาขาวิชาภาษาอังกฤษ
ที่ |
เลขที่นั่งสอบ |
ชื่อ-นามสกุล |
คณะ |
สาขาวิชา |
หมายเหตุ |
1 |
70 |
นายมีชัย การีรัตน์ |
มนุษยศาสตร์ |
ภาษาอังกฤษ |
|
2 |
71 |
นางสาวภัทรานิษฐ์ เขียวสี |
มนุษยศาสตร์ |
ภาษาอังกฤษ |
|
3 |
72 |
นายภัทรวัช วรราช |
มนุษยศาสตร์ |
ภาษาอังกฤษ |
|
4 |
73 |
นางสาวพัณณิตา บุตรโคตร |
มนุษยศาสตร์ |
ภาษาอังกฤษ |
|
5 |
74 |
นายสังวรย์ พลูเพิ่ม |
มนุษยศาสตร์ |
ภาษาอังกฤษ |
|
6 |
75 |
นางสาวจิราวรรณ จันทาทุม |
มนุษยศาสตร์ |
ภาษาอังกฤษ |
|
7 |
76 |
นางสาวบริญญา ว่องพานิช |
มนุษยศาสตร์ |
ภาษาอังกฤษ |
|
8 |
77 |
นางสาวขนิษฐานี แสนท้าว |
มนุษยศาสตร์ |
ภาษาอังกฤษ |
|
9 |
78 |
นายเอกพล โค้งอาภาส |
มนุษยศาสตร์ |
ภาษาอังกฤษ |
|
|
สาขาวิชาศึกษาปฐมวัย
ที่ |
เลขที่นั่งสอบ |
ชื่อ-นามสกุล |
คณะ |
สาขาวิชา |
หมายเหตุ |
1 |
79 |
นางสาวทิพรัตน์ สุดวิเศษ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
2 |
80 |
นางสาวพรรณิพา ขอสูงเนิน |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
3 |
81 |
นายเทพนิมิต
สงคราม |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
4 |
82 |
นางสาวอธิติยา
โดดชัย |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
5 |
83 |
นางสาวอรณี
ไกยวัตร |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
6 |
84 |
นางสาวณกมล
ผ่านวงษ์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
7 |
85 |
นาสาวนิตยา
ผิวรัตน์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
8 |
86 |
นางสาวปิยวรรณ แก้วโพนเพ็ก |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
9 |
87 |
นางสิรินทรา
ขุมดินพิทักษ์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
10 |
88 |
นางธนัญญา
วอยพิมพ์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
11 |
89 |
นางสุภาพร
จันทร์มะณี |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
12 |
90 |
นางอุบล แก้วปทุม |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
13 |
91 |
นางสาวอนุสรณ์
กูดอั้ว |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
14 |
92 |
นางสาวพนิดา
พิทักษ์โยธา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
15 |
93 |
นางกาญจนา
นาไช |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
16 |
94 |
นางสาวญฎากร
เหล่าวงศ์ษา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
17 |
95 |
นายสุรเสน
รวดเร็ว |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
18 |
96 |
นางสาวเกวลี
แก้วเบ้า |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
19 |
97 |
นางสาววันเพ็ญ
ภาษีราช |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
20 |
98 |
นางอัศวเทพิน
แก้วพรม |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
21 |
99 |
นางสาวฟารีดา
แสนแก้ว |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
22 |
100 |
นางบุญโฮม
โพธิสิงห์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
23 |
101 |
นางนิตนภา
แสนบุญยัง |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
24 |
102 |
นางวัชรินทร์
วังคะฮาต |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
25 |
103 |
นายชำนาญ
เมืองนาม |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
26 |
104 |
นายเทิดทัย
น้อยโนนงิ้ว |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
27 |
105 |
นางสาวราตรี
โพธิ์ตาม |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
28 |
106 |
นางสาววรุณี
เวียนพิษ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
29 |
107 |
นางสาวอรพรรณ คำบึงกลาง |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
30 |
108 |
นางอรอนงค์ พรหมธมธา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
31 |
109 |
นางสาววรรณภา พินิจนึก |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
32 |
110 |
นางสาวพชรพรรณ จงบริบูรณ์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
33 |
111 |
นางสาวจีระนันท์ จันดา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
34 |
112 |
นางสาว
กมลกานต์ โคตรธนู |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
35 |
113 |
นางสาว
ยุพาภรณ์ รัตนพลเสน |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
36 |
114 |
นางสาว
พัชราภรณ์ แก้วมืด |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
37 |
115 |
นางสุภารี ถาเอนญวน |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
38 |
116 |
นางสาวศิริธร จันทร์เรือง |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
39 |
117 |
นางสาวนงลักษณ์ สาดเมืองไพร |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
40 |
118 |
นางจุทามาศ ฐาปนะดิลก |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
41 |
119 |
นางสาววิกานดา พิมพิมาย |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
42 |
120 |
นางสาววิภาพร พรนิคม |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
43 |
121 |
นางสาวศิศิลักษณ์
ศรีดาลาด |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
44 |
122 |
นางนิภาภรณ์
นาตรีชน |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
45 |
123 |
นางวิเชียร
ศรีจูม |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
46 |
124 |
นางสาวบุษผา
แก้วขาว |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
47 |
125 |
นางจินตนา
โคทนา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
48 |
126 |
นางสาวอัสฎาภรณ์
จ้อยสูงเนิน |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
49 |
127 |
นางสาวกัลยรัตน์ บัวรส |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
50 |
128 |
นายวสันต์ ราชบุตร |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
51 |
129 |
นางสาวสุกัญญา กาจหาญ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
52 |
130 |
นางสาวอภิวรรณ คำยศ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
53 |
131 |
นางสาวสุจิตรา
พรมโนนศรี |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
54 |
132 |
นางสาวณัฐพร
แก้วก่า |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
55 |
133 |
นางสาวนิธินาท
เวกสูงเนิน |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
56 |
134 |
นายจักรกริช
รักษา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
57 |
135 |
นางเลี้ยง
ชนะบุญ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
58 |
136 |
นางสาวลำไย
ทุกขนิโรธ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
59 |
137 |
นางสมซา
ชาดาเม็ก |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
60 |
138 |
นางสกาวเดือน
พระคุณ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
61 |
139 |
นางสาวชลลดา
วงษ์คำคูณ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
62 |
140 |
นางกุลสตรี
เหล่าอัน |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
63 |
141 |
นางสาวนุชนภา
งามมีฤทธิ์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
64 |
142 |
นางสาววิมลนาฎ คำหล้า |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
65 |
143 |
นางรัตนา
ปัสคำ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
66 |
144 |
นางสาวมัณฑนา
สีกาลา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
67 |
145 |
นางสาวจารุวรรณ แสงทอง |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
68 |
146 |
นางไปรยาพร โตดีชัย |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
69 |
147 |
นางจิราพร เรืองสุข |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
70 |
148 |
นางสาวจุทามาศ พรหมโคตร |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
71 |
149 |
นางสาวจีรวรรณ วงศ์ษา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
72 |
150 |
นางประกาย สุริวงษ์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
73 |
151 |
นางจันทร์ฉาย เบิกบาน |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
74 |
152 |
นางสาวรัตนาภรณ์ ผลภิญโญ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
75 |
153 |
นางสาวรัชฎาพร เรียนทิพย์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
76 |
154 |
นางกาญดา หมู่พิทักษ์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
77 |
155 |
นางสาวลิขิต
วงษา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
78 |
156 |
นางสาวสุพัตรา
บุญโสภณ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
79 |
157 |
นางสาวชุติมาศ
เขื่อนขันธ์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
80 |
158 |
นางสาวพรพิมล
อุตลวง |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
81 |
159 |
นางสาวสมฤทัย
กุลไพศาล |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
82 |
160 |
นางสาวฐิติมา
ธรรมะเก่ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
83 |
161 |
นางสาวรัติยาภรณ์
สมบัติภูธร |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
84 |
162 |
นายจักรกริช
หวายฤทธิ์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
85 |
163 |
นางยุภาวดี
หวายฤทธิ์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
86 |
164 |
นายเจริญศักดิ์
โคตรจันทา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
87 |
165 |
นางสาวเรวดี
เนตรพล |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
88 |
166 |
นางขวัญนภา
สอนศิวโมกข์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
89 |
167 |
นางสาวภัสรา
บุญทา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
90 |
168 |
นางศิริขวัญ
วงสุข |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
91 |
169 |
นางทิพมาภรณ์
หลานวงษ์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
92 |
170 |
นางสาวเบญจวรรณ
วงศ์สา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
93 |
171 |
นางสาวเมษรา
กุลแก้ว |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
94 |
172 |
นางสงบ นามไธสง |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
95 |
173 |
นางบุษบา
ลมมูลตรี |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
96 |
174 |
นางสาวสุพาวิณี
เทียบยันต์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
97 |
175 |
นายอภิฌานันท์
โอโลรัมย์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
98 |
176 |
นางเบญจมาศ
แก้ววันทา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
99 |
177 |
นางสาวศศิธร
ศรีน้อย |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
100 |
178 |
นางสาวณัฐพร
คนสนิท |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
101 |
179 |
นางสาวมัณฑนา
คำประชม |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
102 |
180 |
นางสาวญานิศา
บุระคำ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
103 |
181 |
นางมัตติกา
จุเมือง |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
104 |
182 |
นางสาววรรณา
ศรีริบุตร |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
105 |
183 |
นางสาวปรารถนา เกียรติ์นอก |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
106 |
184 |
นางนิ่มนภา
พันธ์ทอง |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
107 |
185 |
นางสาวพิมพ์พิชชา
มุ่งหมาย |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
108 |
186 |
นางธัญทิพย์
ดวงใจ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
109 |
187 |
นางสาวยลดา
ธรรมพร |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
110 |
188 |
นางวัชรี เหล่าเมืองเพีย |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
111 |
189 |
นางสาวขวัญสุดา ภูมิลา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
112 |
190 |
นางสาวยศมร
ดวงตาไท้ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
113 |
191 |
นางไพเราะ
สิงห์จันทบุตร |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
114 |
192 |
นางสาวฐิติพร
อุ่นสูงเนิน |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
115 |
193 |
นางบุหงา
แผ่นทอง |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
116 |
194 |
นางสาวนลินรัตน์ สีโสดา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
117 |
195 |
นางศุภวรรณ
บัวมาตย์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
118 |
196 |
นางสาวปุณิกา
ชนะกาญจน์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
119 |
197 |
นางทองม้วน ดิลกชญานนท์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
120 |
198 |
นางพัชรีพร
ศรีอุทธา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
121 |
199 |
นางสาวยุวรัตน์
อัครธรรม |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
122 |
200 |
นางมยุรี รองทุ่ง |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
123 |
201 |
นางเบ็ญจวรรณ ป่าโพธิ์ชัน |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
124 |
202 |
นางสาวศุภลักษณ์ ปัทมสิทธิวรกุล |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
125 |
203 |
นางสาวแพงศรี
หลุ่มใส |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
126 |
204 |
นางสาวสุกัญญา
เมืองขวา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
127 |
205 |
นางสาวทรรศณีวรรณ
บรรยงค์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
128 |
206 |
นางสาวชนันท์ทิชา
หลุ่มไส |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
129 |
207 |
นางสาวภรทิพย์ สำราญ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
130 |
208 |
นางธนัชพร มีปัทมา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
131 |
209 |
นางสาวพัชรินทร์ ตุ้มนอก |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
132 |
210 |
นางสาวเบญจมาศ
จำนงพันธ์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
133 |
211 |
นางมยุรี สาสีทะ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
134 |
212 |
นายเจตนา
ศรีไว |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
135 |
213 |
นางกันยา
นาราษฎ์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
136 |
214 |
นางสาวอัญมณี
โคตรสาร |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
137 |
215 |
นางสาวอรทัย
อินทรสันติ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
138 |
216 |
นายกามนิต
แสนสุขเลิศ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
139 |
217 |
นางสาวชุติกาญจน์
แก้วแก่นคูณ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
140 |
218 |
นางสาวธันยพัชร สมศรี |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
141 |
219 |
นางสาวสุพัตรา คำเหลา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
142 |
220 |
นางสาวอรวรรณ แข็งขัน |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
143 |
221 |
นางสาวสุวนันท์ โสสม |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
144 |
222 |
นางสาวไพลิน
ศรีสมัย |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
145 |
223 |
นางพรทิพย์
จันทาทุม |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
146 |
224 |
นางวันเพ็ญ
แต่งผิว |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
147 |
225 |
นางสาววรรณกมล ทำมาก |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
148 |
226 |
นางสาวอัจฉรียา สายคำเลิศ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
149 |
227 |
นางสาวสุภาวินี
หาญปรีย์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
150 |
228 |
นางสาวณิชานันท์
แข้โส |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
151 |
229 |
นางสาวมุทิตา
สีกวนชา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
152 |
230 |
นางสาวมณีรัตน์
มงคลเคหา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
153 |
231 |
นางสาวยุคล
ศรีช้าง |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
154 |
232 |
นางสาวจิตาภา
กมณีย์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
155 |
233 |
นางสาวนาฎอนงค์
ปัถพี |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
156 |
234 |
นายทิวากร
ขานเกตุ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
157 |
235 |
นางสาววรรณลี
สายทองดี |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
158 |
236 |
นางดวงอนงค์
สร้างนานอก |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
159 |
237 |
นางสาวภีระณีย์
ศิริรัฐพงษ์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
160 |
238 |
นางสาวชลธาร
กัญญพันธ์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
161 |
239 |
นางทิพวรรณ์
อุปชัย |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
162 |
240 |
นางสาวเกศแก้ว
พลสิมมา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
163 |
241 |
นางสาววีรญา
มินตรา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
164 |
242 |
นางปราณี
ทวีทรัพย์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
165 |
243 |
นางธนิศา
กรรณลา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
166 |
244 |
นางอรทัย
โศรักนิต |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
167 |
245 |
นางชนิดา
แสงศรีเรือง |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
168 |
246 |
นายสมประสงค์
พาระแพน |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
169 |
247 |
นางสาวพรนิภา
สุหา |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
170 |
248 |
นางรุ่งรัตน์สนี
ศรีธรราษฎ์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
171 |
249 |
นางพรรณิภา
เชยชื่นกลิ่น |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
172 |
250 |
นางสาวจำเนียร
ภูเมฆ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
173 |
251 |
นางสาวสุภาพร
แสงสมบัติ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
174 |
252 |
นางสาววโรชา
ลีลาศ |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
175 |
253 |
นางวัชรี สุขชัย |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
176 |
254 |
นางสาวกุลพนัส
บุตรอุดม |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
177 |
255 |
นางสมสมัย
ทันบาล |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
178 |
256 |
นางสาวสุพรรษา
มูลทุม |
ศึกษาศาสตร์ |
การศึกษาปฐมวัย |
|
179 | - | นางสาวเกศรินทร์
| คำจันลา | การศึกษาปฐมวัย | เพิ่มเติม | |
สาขาวิชาการสอนภาษาอังกฤษ
ที่ |
เลขที่นั่งสอบ |
ชื่อ-นามสกุล |
คณะ |
สาขาวิชา |
หมายเหตุ |
1 |
257 |
นางรัตนาพร เชื้อสาวะถี |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
2 |
258 |
นางสาวสุมิตตา
โคตรโสภา |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
3 |
259 |
นางลัดดา
มาตย์เทพ |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
4 |
260 |
นางนิตยา
ชาวดอน |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
5 |
261 |
นาวสาวสุภมาศ
ไสยโสภณ |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
6 |
262 |
นางณรินพร
หน่อปัญญา |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
7 |
263 |
นางสาวอมรรัตน์
อาษาราช |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
8 |
264 |
นายพงศ์ปกรณ์
บวรพาณิชย์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
9 |
265 |
นางสาวมยุรี
ผุยบัวค้อ |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
10 |
266 |
นางสาววิชุดา
แสนนา |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
11 |
267 |
นางสาวจีรารักษ์
พรมย่อง |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
12 |
268 |
นางนัฐกานต์
ดงแก้ว |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
13 |
269 |
นางสาววิลัยวรรณ
สุทธิคุณ |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
14 |
270 |
นางสาวอารยา
แก้วใส |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
15 |
271 |
นางสาวขนิษฐา
ราชาจักร |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
16 |
272 |
นางสาวแคทรียา
พรมมา |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
17 |
273 |
นางจารุวรรณ
พระธานี |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
18 |
274 |
นายดวงกมล
มาตพันนา |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
19 |
275 |
นางสาวภาวินี
กิ่งทุม |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
20 |
276 |
นางสาวธนัยนันท์ บึงมุม |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
21 |
277 |
นางสาวปิยะภรณ์
เรืองฤทธิ์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
22 |
278 |
นายกิตติพงศ์
ประภาการ |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
23 |
279 |
นายศุภรัตน์
แสนสุข |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
24 |
280 |
นางสาวทิพวรรณ ไชยวาน |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
25 |
281 |
นางสาวปิยธิดา สร้างนานอก |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
26 |
282 |
นางสาวธัญวรัตน์ แก้งดวง |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
27 |
283 |
นางสาววิภาดา
ฤทธิ์โคหา |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
28 |
284 |
นางสาวพิกุล
ภิรมไกรภัก |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
29 |
285 |
นางสาวภัทรธิดา เพชรลาเวียง |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
30 |
286 |
นางสาวสุภาพร ธงวิชัย |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
31 |
287 |
นางสาวประยงค์ พลหาญ |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
32 |
288 |
นางสาวศิริวรรณ ชินพรม |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
33 |
289 |
นางสาวแจ่มจันทร์
น้อยธง |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
34 |
290 |
นางสาวเกษศิรินทร์
โพนแพงพา |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
35 |
291 |
นางสาวสริญญา จำปาวอ |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
36 |
292 |
นางสาวปาริชาติ ประเสริฐศรี |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
37 |
293 |
นายผดุงพล
พลราช |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
38 |
294 |
นายอภิชาต
คลังแสง |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
39 |
295 |
นางสาวเฟื้องเพชร
ศรีพลี |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
40 |
296 |
นายภัทรพล ปราบงูเหลือม |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
41 |
297 |
นางสาวปัณณพร แผนบุตร |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
42 |
298 |
นางสาวนิสารัตน์ แสนบุตร |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
43 |
299 |
นางสาวพรรวินทร์ ปะละกา |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
44 |
300 |
นางสาววิภาวดี
คลังกลาง |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
45 |
301 |
นายยอดชาย
คลังกลาง |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
46 |
302 |
นางสาวเกษศิรินทร์
ขุนสวัสดิ์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
47 |
303 |
นางสาวจุฬา
ปะระกัง |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
48 |
304 |
นางสาวปริยาภรณ์
แดงน้อย |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
49 |
305 |
นางสุภาพรรณ
หมื่นทุม |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
50 |
306 |
นางสาวอภิญญา
ไลย์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
51 |
307 |
นางสาวกรองกาญจน์
เกษตรศิลป์ |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
52 |
308 |
นางสาวนุจรินทร์ พานสาร |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
53 |
309 |
นายวัชนะ
โพธิตาทอง |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
54 |
310 |
นางสาวศันสนีย์
โพธิตาทอง |
ศึกษาศาสตร์ |
การสอนภาษาอังกฤษ |
|
55
| - | นางสาวศิริรัตน์ วันทวี
| ศึกษาศาสตร์ | การสอนภาษาอังกฤษ | | |
ผู้ที่มีรายชื่อตามตารางด้านบน มาสอบข้อเขียนและสอบสัมภาษณ์ ในวันที่ 12 พฤษภาคม 2555 08.30 น. เริ่มทำการสอบ
|